ક્રમ
|
સ્ટેશનનું નામ
|
આ સ્ટેશન પર મળતા અન્ય રૂટ
|
અન્ય માહિતિ
|
એએમટીએસ રૂટ ૧૪૩
|
૧
|
કુબડથલ
|
|
રૂટની શરૂવાત
|
૨
|
સ્મૃતિવન
|
|
|
૩
|
ઝાણું ગામ
|
|
|
૪
|
ખારી નદી
|
|
|
૫
|
નિલકંઠપુરા
|
|
|
૬
|
ઝાણું પાટિયા
|
|
|
૭
|
ભુવાલડી ગામ
|
|
|
૮
|
હિંગળાજ માતા અપ્રોચ
|
|
|
૯
|
ચિનુભાઇ નગર
|
|
|
૧૦
|
ઓઢવ ટર્મીનસ
|
|
|
૧૧
|
ભિક્ષુક ગૃહ
|
|
|
૧૨
|
સોનીની ચાલી
|
|
|
૧૩
|
રખિયાલ ચાર રસ્તા
|
|
|
૧૪
|
સારંગપુર પુલ
|
|
|
૧૫
|
રાયપુર
|
૧૫૧/૩
|
|
૧૬
|
ખમાસા
|
૧૫૧/૩
|
|
૧૭
|
લાલ દરવાજા
|
૧૫૧/૩
|
|
|